Exo - en to te translation catalogue (201 entries)

en:   -?, --help                          Print this help message and exit
te:   -?, --help                          ఈ సహాయ సందేశాన్ని ముద్రించి, నిష్క్రమిస్తుంది

en:   -V, --version                       Print version information and exit
te:   -V, --version                       రూపాంతరం సమాచారం ముద్రించి నిష్క్రమించు

en: Action Icons
te: చర్యా ప్రతీకాలు

en: Active
te: క్రియాశీలం

en: Active item border color
te: క్రియాశీల అంశపు అంచు రంగు

en: Active item fill color
te: క్రియాశీల అంశపు పూరణ రంగు

en: Active item index
te: క్రియాశీల అంశపు సూచి

en: Active item text color
te: క్రియాశీల అంశపు పాఠ్య రంగు

en: All Files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: All Icons
te: అన్ని ప్రతీకలు

en: Animations
te: చిత్రచాలనాలు

en: Application Chooser Button
te: అనువర్తన ఎంపిక బొత్తాం

en: Application Icons
te: అనువర్తనాల ప్రతీకలు

en: Balsa
te: బాల్సా

en: Block Device
te: పరికరాన్ని నిరోధించు

en: Browse the file system
te: దస్త్ర వ్యవస్థను విహరించు

en: Browse the web
te: జాలంలో విహరించండి

en: C_omment:
te: వ్యాఖ్య (_o):

en: C_reate
te: సృష్టించు (_r)

en: Caja File Manager
te: కాజా దస్త్ర నిర్వాహకం

en: Character Device
te: అక్షర పరికరం

en: Choose Preferred Application
te: ప్రాధాన్య అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి

en: Choose a custom File Manager
te: ఒక అనురూపిత దస్త్ర నిర్వాహకాన్ని ఎంచుకోండి

en: Choose a custom Mail Reader
te: ఒక అనురూపిత మెయిల్ చదువరిని ఎంచుకోండి

en: Choose a custom Terminal Emulator
te: ఒక అనురూపిత టెర్మినల్ ఎమ్యులేటరును ఎంచుకోండి

en: Choose a custom Web Browser
te: ఒక అనురూపిత జాల విహారకాన్ని ఎంచుకోండి

en: Choose filename
te: దస్త్రంపేరును ఎంచుకోండి

en: Chromium
te: క్రోమియమ్

en: Claws Mail
te: క్లాస్ మెయిల్

en: Clear search field
te: శోధన క్షేత్రాన్ని శుభ్రపరుచు

en: Column Spacing
te: నిలువువరుస అంతరం

en: Column spacing
te: నిలువువరుస అంతరం

en: Comm_and:
te: ఆదేశం (_a):

en: Create Directory
te: సంచయాన్ని సృష్టించు

en: Create Launcher
te: ప్రారంభకాన్ని సృష్టించు

en: Create Launcher <b>%s</b>
te: <b>%s</b> ప్రారంభకాన్ని సృష్టించు

en: Create Link
te: లంకెను సృష్టించు

en: Cursor item border color
te: సూచిత అంశపు అంచు రంగు

en: Cursor item fill color
te: సూచితము అంశ పూరణ రంగు

en: Cursor item text color
te: సూచిత అంశపు పాఠ్య రంగు

en: Customize Toolbar...
te: పనిముట్లపట్టీని అనురూపించు...

en: Debian Sensible Browser
te: డెబియన్ సెన్సిబుల్ విహారకం

en: Debian X Terminal Emulator
te: డెబియన్ X టెర్మినల్ ఎమ్యులేటర్

en: Device Icons
te: పరికర ప్రతీకలు

en: Dillo
te: డిల్లో

en: Edit Directory
te: సంచయాన్ని సవరించు

en: Edit Launcher
te: ప్రారంభకాన్ని సవరించు

en: Edit Link
te: లంకెను సవరించు

en: Emblems
te: జ్ఞాపికలు

en: Emoticons
te: భావప్రతీకలు

en: Enable Search
te: శోధనను చేతనించు

en: Encompass
te: ఎన్‌కంపాస్

en: Enlightened Terminal Emulator
te: ఎన్‌లైటెన్డ్ టెర్మినల్ ఎమ్యులేటర్

en: Epiphany Web Browser
te: ఎపిఫని జాల విహారకం

en: Evolution
te: ఎవల్యూషన్

en: Executable Files
te: ఎక్జిక్యూటబుల్ దస్త్రాలు

en: Failed to create "%s".
te: "%s" సృష్టించుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to open "%s".
te: "%s" తెరచుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to open %s for writing
te: వ్రాయుట కొరకు %s తెరచుట విఫలమైంది

en: Failed to open URI "%s".
te: "%s" URI తెరుచుటలో వైఫల్యం.

en: Failed to open display
te: ప్రదర్శనను తెరుచుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to open file "%s": %s
te: "%s" దస్త్రమును తెరచుటలో విఫలమైంది: %s

en: Failed to read file "%s": %s
te: "%s" దస్త్రాన్ని చదువుటలో విఫలమైంది: %s

en: Failed to save "%s".
te: "%s" భద్రపరుచుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to set default File Manager
te: అప్రమేయ దస్త్ర నిర్వాహకాన్ని అమర్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to set default Mail Reader
te: అప్రమేయ మెయిల్ చదువరిని అమర్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to set default Terminal Emulator
te: అప్రమేయ టెర్మినల్ ఎమ్యులేటరును అమర్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to set default Web Browser
te: అప్రమేయ జాల విహారకాన్ని అమర్చుటలో విఫలమైంది

en: File Manager
te: దస్త్ర నిర్వాహకం

en: File Type Icons
te: దస్త్ర రకపు ప్రతీకలు

en: File location is not a regular file or directory
te: దస్త్ర స్థానము సాధారణమైన దస్త్రం లేదా సంచయం కాదు

en: Folder
te: సంచయము

en: Follow state
te: అనుసరణ స్థితి

en: GNOME Terminal
te: గ్నోమ్ టెర్మినల్

en: Galeon Web Browser
te: గేలన్ జాల విహారకం

en: Homogeneous
te: సజాతీయ

en: Icecat
te: ఐస్‌క్యాట్

en: Icedove
te: ఐస్‌డోవ్

en: Iceweasel
te: ఐస్‌వీసెల్

en: Icon
te: ప్రతీక

en: Icon Bar Model
te: ప్రతీక పట్టీ రీతి

en: Icon View Model
te: ప్రతీక వీక్షణ నమూనా

en: Image Files
te: బొమ్మ దస్త్రాలు

en: Invalid helper type "%s"
te: చెల్లని సహాయకం రకం "%s"

en: Jumanji
te: జుమాంజీ

en: KMail
te: కెమెయిల్

en: Konqueror Web Browser
te: కాంక్వెరర్ జాల విహారకం

en: Layout mode
te: నమూనా రీతి

en: Links Text Browser
te: లింక్స్ పాఠ్య విహారకం

en: Location Icons
te: స్థానపు ప్రతీకలు

en: Lynx Text Browser
te: లిన్క్స్ పాఠ్య విహారకం

en: Mail Reader
te: మెయిల్ చదువరి

en: Margin
te: అంచు

en: Markup column
te: మార్కప్ నిలువువరుస

en: Menu Icons
te: మెనూ ప్రతీకలు

en: Midori
te: మిడోరి

en: Model column used to retrieve the text from
te: దీనినుండి పాఠ్యమును వెలికితీయుటకు ఉపయోగించు మోడల్ నిలువువరుస

en: Model for the icon bar
te: ప్రతీక పట్టీ కొరకు రీతి

en: Mozilla Browser
te: మొజిల్లా విహారకం

en: Mozilla Firefox
te: మొజిల్లా ఫైర్‌ఫాక్స్

en: Mozilla Mail
te: మొజిల్లా మెయిల్

en: Mozilla Thunderbird
te: మొజిల్లా థండర్‌బర్డ్

en: Mutt
te: మట్ట్

en: NXterm
te: ఎన్‌ఎక్స్‌టెర్మ్

en: Nautilus
te: నాటిలస్

en: Netscape Navigator
te: నెట్‌స్కేప్ దిశానిర్దేశకం

en: No application selected
te: ఏ అనువర్తనం ఎంచుకోబడలేదు

en: No command specified
te: ఏ ఆదేశం పేర్కొనలేదు

en: No file selected
te: ఎటువంటి దస్త్రం ఎంచుకోబడలేదు

en: No file/folder specified
te: ఎటువంటి దస్త్రం/సంచయం పేర్కొనలేదు

en: No icon
te: ఎటువంటి ప్రతీక లేదు

en: Number of columns
te: నిలువువరుసల సంఖ్య

en: Number of columns to display
te: ప్రదర్శించుటకు నిలువువరుసల సంఖ్య

en: Opera Browser
te: ఒపెరా విహారకం

en: Options:
te: ఐచ్ఛికాలు:

en: Orientation
te: ధోరణి

en: PCMan File Manager
te: పీసీమ్యాన్ దస్త్ర నిర్వాహకం

en: Perl Scripts
te: పెర్ల్ స్క్రిప్టులు

en: Pixbuf column
te: పిక్స్‌బఫ్ నిలువుపట్టీ

en: Please report bugs to <%s>.
te: దయచేసి లోపాలను <%s>కు నివేదించండి.

en: Preferred Applications
te: ప్రాధాన్య అనువర్తనాలు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Print version information and exit
te: రూపాంతరం సమాచారం ముద్రించి నిష్క్రమించు

en: Python Scripts
te: పైథాన్ స్క్రిప్టులు

en: RXVT Unicode
te: RXVT యూనీకోడ్

en: Read your email
te: మీ ఈమెయిలు చూసుకోండి

en: Render differently based on the selection state.
te: ఎంపిక స్థితి ఆధారంగా పలువిధాలుగా రెండరు చేయి.

en: Reorderable
te: క్రమంమార్చదగినది

en: Restart command
te: ఆదేశమును పునఃప్రారంభించు

en: Rodent File Manager
te: రోడెంట్ దస్త్ర నిర్వాహకం

en: Row Spacing
te: అడ్డవరుస అంతరం

en: Row spacing
te: అడ్డువరుస అంతరం

en: Ruby Scripts
te: రుబి స్క్రిప్టులు

en: Run in _terminal
te: టెర్మినల్ నందు నడుపు (_t)

en: SOCKET ID
te: సాకెట్ ఐడీ

en: Sakura
te: సకురా

en: Search Column
te: నిలువువరుసను శోధించు

en: Select _icon from:
te: దీని నుండి ప్రతీకను ఎంచు (_i):

en: Select a working directory
te: ఒక పనిచేస్తున్న సంచయాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select an Application
te: ఒక అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select an icon
te: ఒక ప్రతీకను ఎంచుకోండి

en: Select application
te: అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select this option to run the command in a terminal window.
te: టెర్మినల్ కిటికీ నందు ఆదేశాన్ని నడుపుటకు ఈ ఐచ్ఛికాన్ని ఎంచుకోండి.

en: Selection mode
te: ఎంపిక రీతి

en: Separator
te: విచ్ఛేదకం

en: Session restart command
te: ఘట్టం పునఃప్రారంభ ఆదేశం

en: Settings manager socket
te: అమరికల నిర్వాహకం సాకెట్

en: Shell Scripts
te: షెల్ స్క్రిప్టులు

en: Single Click
te: ఏక నొక్కు

en: Single Click Timeout
te: ఏక నొక్కు కాలంచెల్లింది

en: Socket
te: సాకెట్

en: Space which is inserted between cells of an item
te: అంతరము అంశం యొక్క అరల మధ్య చొప్పించబడుతుంది

en: Spacing
te: అంతరం

en: Status Icons
te: స్థితి ప్రతీకలు

en: Sylpheed
te: సిల్ఫీడ్

en: Terminal Emulator
te: టెర్మినల్ ఎమ్యులేటర్

en: Text column
te: పాఠ్య నిలువు వరుస

en: Text for I_mportant Icons
te: ముఖ్యమైన ప్రతీకలకు పాఠ్యం (_m)

en: Text for _All Icons
te: అన్ని ప్రతీకలకు పాఠ్యం (_A)

en: The amount of space between two consecutive columns
te: రెండు వరుస నిలువువరుసల మధ్య మొత్తం ఖాళీ

en: The amount of space between two consecutive rows
te: రెండు వరుస అడ్డవరుసల మధ్య మొత్తం ఖాళీ

en: The icon to render.
te: రెండరు చేయాల్సిన ప్రతీకం

en: The layout mode
te: నమూనా రీతి

en: The model for the icon view
te: ప్రతీక వీక్షణకు నమూనా

en: The orientation of the iconbar
te: ప్రతీకంపట్టీ యొక్క ధోరణి

en: The selection mode
te: ఎంపిక రీతి

en: The size of the icon to render in pixels.
te: చిణువులలో రెండరు చేయుటకు ప్రతీకం యొక్క పరిమాణం.

en: The width used for each item
te: ప్రతి అంశమునకు వినియోగించే వెడల్పు

en: Thunar
te: థునార్

en: Toolbar _Style
te: పనిముట్లపట్టీ శైలి (_S)

en: Type '%s --help' for usage.
te: వినియోగం కోసం '%s --help' టంకించండి.

en: Uncategorized Icons
te: వర్గీకరించని ప్రతీకలు

en: Usage: %s [options] [file]
te: వినియోగం: %s [ఐచ్ఛికాలు] [దస్త్రం]

en: Use _startup notification
te: ప్రారంభ గమనికను వాడు (_s)

en: Use the command line
te: ఆదేశపంక్తిని ఉపయోగించండి

en: View is reorderable
te: వీక్షణం క్రమంమార్చదగినది

en: W3M Text Browser
te: W3M పాఠ్య విహారకం

en: Web Browser
te: జాల విహారకం

en: Width for each item
te: ప్రతీ అంశముకు వెడల్పు

en: Window group
te: కిటికీ సమూహం

en: Window group leader
te: కిటికీ సమూహ నాయకుడు

en: Working _Directory:
te: పనిచేసే సంచయం (_D):

en: X Terminal
te: X టెర్మినల్

en: Xfce Terminal
te: Xfce టెర్మినల్

en: Xfe File Manager
te: Xfe దస్త్ర నిర్వాహకం

en: _Add a new toolbar
te: ఒక కొత్త పనిముట్లపట్టీని జతచేయి (_A)

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Desktop Default
te: డెస్క్‌టాప్ అప్రమేయం (_D)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Icon:
te: ప్రతీకం (_I):

en: _Icons only
te: ప్రతీకలు మాత్రమే (_I)

en: _Internet
te: అంతర్జాలం (_I)

en: _Name:
te: పేరు (_N):

en: _Open
te: తెరువు (_O)

en: _Other...
te: ఇతరాలు...(_O)

en: _Remove Toolbar
te: పనిముట్లపట్టీని తొలగించు (_R)

en: _Search icon:
te: ప్రతీకను వెతుకు (_S):

en: _Text only
te: పాఠ్యం మాత్రమే (_T)

en: _Utilities
te: ప్రయోజనాలు (_U)

en: size
te: పరిమాణం
