Libxfce4ui - en to is translation catalogue (172 entries)

en: %s already triggers this action.
is: %s gangsetur nú þegar þessa aðgerð.

en: A file named "%s" already exists in this directory, the file hasn't been added.
is: Skrá með heitinu "%s" er þegar til í þessari möppu, skránni var því ekki bætt við.

en: A modern file manager for the Unix/Linux desktop, aiming to be easy-to-use and fast.
is: Nútímalegur skráastjóri fyrir Unix/Linux skjáborð, með áherslu á að vera einfaldur í notkun og hraðvirkur.

en: About
is: Um hugbúnað

en: About Xfce
is: Um Xfce

en: About the Xfce Desktop Environment
is: Um Xfce skjáborðsumhverfið

en: Active contributors
is: Virkir þáttakendur

en: Add adjacent workspace
is: Bæta við aðliggjandi vinnusvæði

en: Add workspace
is: Bæta við vinnusvæði

en: Application Finder
is: Forritaleit

en: Bottom workspace
is: Vinnusvæði fyrir neðan

en: Cancel
is: Hætta við

en: Close
is: Loka

en: Close window
is: Loka glugga

en: Command Shortcut
is: Flýtilykill skipunar

en: Configuration system to control various aspects of the desktop like appearance, display, keyboard and mouse settings.
is: Stillingakerfi til að stýra ýmsum hliðum skjáborðsins, svo sem útliti, skjám, lyklaborði og mús.

en: Conflicting actions for %s
is: Árekstrar milli aðgerða fyrir %s

en: Copyright
is: Höfundarréttur

en: Core developers
is: Aðalhönnuðir

en: Could not grab the keyboard.
is: Ekki var hægt að ná í lyklaborðið.

en: Credits
is: Framlög

en: Customize settings stored by Xfconf
is: Sérsníða stillingar fyrir Xfconf

en: Cycle windows
is: Fletta í gegnum glugga

en: Cycle windows (Reverse)
is: Fletta í gegnum glugga (afturábak)

en: D-Bus-based configuration storage system.
is: Stillingageymslukerfi byggt á D-Bus.

en: Delete active workspace
is: Eyða virku vinnusvæði

en: Delete last workspace
is: Eyða síðasta vinnusvæði

en: Desktop Manager
is: Skjáborðsstjórnun

en: Disable session management
is: Afvirkja setustýringu

en: Do you want to read the %s manual online?
is: Viltu lesa %s handbókina á netinu?

en: Do you want to read the manual online?
is: Viltu lesa handbókina á netinu?

en: Down
is: Niður

en: Error
is: Villa

en: Failed to connect to the session manager: %s
is: Mistókst að tengjast setustýringu: %s

en: Failed to load interface
is: Tókst ekki að hlaða inn viðmóti

en: Failed to migrate the old panel configuration
is: Mistókst að millifæra eldri skjástikustillingar

en: Failed to open web browser for online documentation
is: Mistókst að opna netvafra til að lesa hjálparskjöl á vefnum.

en: File Manager
is: Skráastjórnun

en: Fill window
is: Fylla glugga

en: Fill window horizontally
is: Fylla glugga lárétt

en: Fill window vertically
is: Fylla glugga lóðrétt

en: Goodies supervision
is: Umsjón með aukadóti

en: Handles the placement of windows on the screen.
is: Sér um staðsetningu glugga á skjánum.

en: Hide window
is: Fela glugga

en: ID
is: Auðkenni (ID)

en: If you know of anyone missing from this list; don't hesitate and file a bug on <http://bugzilla.xfce.org> .
is: Ef þú veist um einhvern sem vantar á þennan lista; ekki hika við að senda það sem villu á <http://bugzilla.xfce.org> .

en: Information
is: Upplýsingar

en: Information about the Xfce Desktop Environment
is: Upplýsingar um Xfce skjáborðsumhverfið

en: Keep '%s'
is: Halda '%s'

en: Left
is: Vinstri

en: Left workspace
is: Vinnusvæði til vinstri

en: License
is: Notkunarskilmálar

en: Lower window
is: Lækka glugga

en: Maximize window
is: Hámarka glugga

en: Maximize window horizontally
is: Hámarka glugga lárétt

en: Maximize window vertically
is: Hámarka glugga lóðrétt

en: Move window
is: Flytja glugga

en: Move window to bottom workspace
is: Flytja glugga yfir á nvinnusvæði fyrir neðan

en: Move window to left workspace
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði til vinstri

en: Move window to next workspace
is: Flytja glugga yfir á næsta vinnusvæði

en: Move window to previous workspace
is: Flytja glugga yfir á fyrra vinnusvæði

en: Move window to right workspace
is: Flytja glugga yfir á nvinnusvæði til hægri

en: Move window to upper workspace
is: Flytja glugga yfir á nvinnusvæði fyrir ofan

en: Move window to workspace 1
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði 1

en: Move window to workspace 10
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði 10

en: Move window to workspace 11
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði 11

en: Move window to workspace 12
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði 12

en: Move window to workspace 2
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði 2

en: Move window to workspace 3
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði 3

en: Move window to workspace 4
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði 4

en: Move window to workspace 5
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði 5

en: Move window to workspace 6
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði 6

en: Move window to workspace 7
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði 7

en: Move window to workspace 8
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði 8

en: Move window to workspace 9
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði 9

en: Next workspace
is: Næsta vinnusvæði

en: No
is: Nei

en: No keys pressed yet, proceed.
is: Ekki ennþá ýtt á neina lykla, halda áfram.

en: Online Documentation
is: Handbækur á netinu

en: Panel
is: Skjástika

en: Please report bugs to <%s>.
is: Tilkynntu villur til <%s>.

en: Please use another key combination.
is: Notaðu einhverja aðra lyklasamsetningu.

en: Press now the keyboard keys you want to use to trigger the %s '%s'.
is: Ýttu núna á þá lykla lyklaborðsins sem þú vilt nota til að ræsa %s '%s'.

en: Previous contributors
is: Eldri framlög

en: Previous workspace
is: Fyrra vinnusvæði

en: Program launchers, window buttons, applications menu, workspace switcher and more.
is: Forritaræsar, gluggahnappar, forritavalmynd, vinnusvæðaskiptir og fleira.

en: Question
is: Spurning

en: Raise or lower window
is: Lyfta eða lækka glugga

en: Raise window
is: Lyfta glugga

en: Resize window
is: Breyta stærð á glugga

en: Restores your session on startup and allows you to shutdown the computer from Xfce.
is: Endurheimtir setuna þína í ræsingu og gerir kleift að skökkva á tölvunni beint úr XFCE.

en: Right
is: Hægri

en: Right workspace
is: Vinnusvæði til hægri

en: Servers maintained by
is: Umsjón með kerfum

en: Session Manager
is: Setustjórnun

en: Session management client ID
is: Biðlaraauðkenni í setustýringu

en: Session management options
is: Valkostir setustýringar

en: Session manager did not return a valid client id
is: Setustýringin gaf ekki gilt biðlaraauðkenni

en: Sets the background color or image with optional application menu or icons for minimized applications or launchers, devices and folders.
is: Stillir bakgrunnslit eða bakgrunnsmynd ásamt forritavalmyndum eða táknmyndum fyrir minnkuð forrit, ræsa, tæki og möppur.

en: Setting System
is: Stilling kerfis

en: Settings Daemon
is: Stillingamiðlari

en: Shade window
is: Skyggja glugga

en: Shortcut
is: Flýtileið

en: Shortcut:
is: Flýtileið:

en: Show desktop
is: Sýna skjáborðið

en: Show session management options
is: Sýna valkosti setustýringar

en: Shows the applications installed on your system in categories, so you can quickly find and launch them.
is: Sýna uppsett forrit í kerfinu þínu í flokkum, þannig að þú getur fundið þau og ræst hraðar.

en: Stick window
is: Líma glugga

en: Subtitle
is: Undirtexti

en: Switch application
is: Skipta um forrit

en: Switch window for same application
is: Skipta um glugga fyrir sama forrit

en: Thank you for your interest in Xfce.
is: Takk fyrir að sýna Xfce áhuga.

en: Thanks to all who helped making this software available!
is: Þakkir til allra sem hjálpuðu með að gera þennan hugbúnað aðgengilegan!

en: The Xfce Development Team
is: Xfce þróunarteymið

en: The Xfce development team. All rights reserved.
is: Xfce þróunarteymið. Allur réttur áskilinn.

en: The libxfce4ui, libxfcegui4, libxfce4util, thunar-vfs and exo packages are distributed under the terms of the GNU Library General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
is: libxfce4ui, libxfcegui4, libxfce4util, thunar-vfs og exo pökkunum er dreift samkvæmt skilmálum í almenna GNU GPL notkunarleyfisins eins og það er gefið út af Frjálsu hugbúnaðarstofnuninni; annaðhvort útgáfu 2 af GPL-leyfinu, eða (ef þér sýnist svo) einhverja nýrri útgáfu leyfisins.

en: The packages thunar, xfce4-appfinder, xfce4-panel, xfce4-session, xfce4-settings, xfce-utils, xfconf, xfdesktop and xfwm4 are distributed under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
is: Hugbúnaðarpökkunum thunar, xfce4-appfinder, xfce4-panel, xfce4-session, xfce4-settings, xfce-utils, xfconf, xfdesktop og xfwm4 er dreift samkvæmt skilmálum í almenna GNU GPL notkunarleyfisins eins og það er gefið út af Frjálsu hugbúnaðarstofnuninni; annaðhvort útgáfu 2 af GPL-leyfinu, eða (ef þér sýnist svo) einhverja nýrri útgáfu leyfisins.

en: This shortcut is already being used by the action '%s'. Which action do you want to use?
is: Þessi flýtileið er þegar í notkun af '%s' aðgerðinni. Hvaða aðgerð viltu nota?

en: This shortcut is already being used for something else.
is: Þessi flýtileið er nú þegar í notkun fyrir eitthvað annað.

en: This shortcut is already being used for the action '%s'. Which action do you want to use?
is: Þessi flýtileið er þegar í notkun fyrir '%s' aðgerðina. Hvaða aðgerð viltu nota?

en: This shortcut is already being used for the command '%s'. Which action do you want to use?
is: Þessi flýtileið er þegar í notkun fyrir '%s' skipunina. Hvaða aðgerð viltu nota?

en: Tile window to the bottom
is: Stafla glugga neðst

en: Tile window to the bottom-left
is: Stafla glugga neðst til vinstri

en: Tile window to the bottom-right
is: Stafla glugga neðst til hægri

en: Tile window to the left
is: Stafla glugga til vinstri

en: Tile window to the right
is: Stafla glugga til hægri

en: Tile window to the top
is: Stafla glugga efst

en: Tile window to the top-left
is: Stafla glugga efst til vinstri

en: Tile window to the top-right
is: Stafla glugga efst til hægri

en: Titled Dialog
is: Viðmótsgluggi með titli

en: Toggle above
is: Víxla því að ofan

en: Toggle fullscreen
is: Víxla heilskjá

en: Translations supervision
is: Umsjón með þýðingum

en: Translators
is: Þýðendur

en: Translators list from %s.
is: Listi yfir þýðendur frá %s.

en: Type '%s --help' for usage information.
is: Skrifaðu '%s --help' til að fá upplýsingar um notkun.

en: Unable to initialize GTK+.
is: Tókst ekki að frumstilla GTK+.

en: Up
is: Upp

en: Upper workspace
is: Vinnusvæði fyrir ofan

en: Use '%s'
is: Nota '%s'

en: Version %s
is: Útgáfa %s

en: Version %s, distributed by %s
is: Útgáfa %s, dreift af %s

en: Version information
is: Útgáfuupplýsingar

en: Warning
is: Aðvörun

en: Window Manager
is: Gluggastjóri

en: Window Manager Action Shortcut
is: Flýtilykill fyrir gluggastjóraaðgerð

en: Window operations menu
is: Aðgerðavalmynd glugga

en: Working directory "%s" does not exist. It won't be used when spawning "%s".
is: Vinnumappan "%s" er ekki til. Hún verður ekki notuð við gerð "%s".

en: Workspace 1
is: Vinnusvæði 1

en: Workspace 10
is: Vinnusvæði 10

en: Workspace 11
is: Vinnusvæði 11

en: Workspace 12
is: Vinnusvæði 12

en: Workspace 2
is: Vinnusvæði 2

en: Workspace 3
is: Vinnusvæði 3

en: Workspace 4
is: Vinnusvæði 4

en: Workspace 5
is: Vinnusvæði 5

en: Workspace 6
is: Vinnusvæði 6

en: Workspace 7
is: Vinnusvæði 7

en: Workspace 8
is: Vinnusvæði 8

en: Workspace 9
is: Vinnusvæði 9

en: Xfce 4 Widgets
is: XFCE 4 græjur

en: Xfce 4 is copyright Olivier Fourdan (fourdan@xfce.org). The different components are copyrighted by their respective authors.
is: Höfundarrétt að Xfce 4 á Olivier Fourdan (fourdan@xfce.org). Aðrir hlutar eru með höfundarrétt viðkomandi höfundar.

en: Xfce components are licensed under free or open source licences; GPL or BSDL for applications and LGPL or BSDL for libraries. Look at the documentation, the source code or the Xfce website (http://www.xfce.org) for more information.
is: Xfce einingar eru gefnar út með frjálsum eða opnum notkunarleyfum; GPL eða BSDL fyrir forrit og LGPL eða BSDL fyrir aðgerðasöfn. Skoðaðu hjálparskjöl, upprunakóða eða leitaðu á Xfce vefnum (http://www.xfce.org) til að vita meira um þetta.

en: Xfce is a collection of programs that together provide a full-featured desktop environment. The following programs are part of the Xfce core:
is: Xfce er safn forrita sem saman mynda samstætt skjáborðsumhverfi. Eftirfarandi forrit eru í kjarna Xfce:

en: Xfce is also a development platform providing several libraries, that help programmers create applications that fit in well with the desktop environment.
is: Xfce er einnig forritunarumhverfi sem býður upp á mörg aðgerðasöfn og hjálpar þannig forriturum að búa til forrit sem virka vel í skjáborðsumhverfinu.

en: Yes
is: Já

en: You will be redirected to the documentation website where the help pages are maintained and translated.
is: Þér verður beint á skjölunarvefinn þar sem hjálparsíðum er viðhaldið og þær þýddar.

en: _Always go directly to the online documentation
is: Fara alltaf beint í handbækur/skjölun á netinu

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Read Online
is: Lesa á _netinu

en: action
is: aðgerð

en: command
is: skipun
