Exo - en to am translation catalogue (180 entries)

en:        %s [options] --build-list [[name file]...]
am: %s [ምርጫዎች] --መገንቢያ-ዝርዝር [[የ ፋይል ስም]...]

en:   --name=identifier C macro/variable name
am:   --ስም=መለያ C macro/variable name

en:   -V, --version     Print version information and exit
am:   -እ --እትም    የ እትም መረጃ ማተሚያ እና መውጫ

en:   -h, --help        Print this help message and exit
am:   -እ --እርዳታ        ይህን መልእክት ማተሚያ እና መውጫ

en: Action Icons
am: የ ተግባር ምልክቶች

en: Active
am: ንቁ

en: Active item border color
am: የ ንቁ እቃ ድንበ ቀለም

en: Active item fill color
am: የ ንቁ እቃ ቀለም መሙያ

en: Active item index
am: የ ንቁ እቃ ማውጫ

en: Active item text color
am: የ ንቁ እቃ ጽሁፍ ቀለም

en: All Files
am: ሁሉንም ፋይሎች

en: All Icons
am: ሁሉም ምልክቶች

en: Animations
am: እንቅስቃሴ

en: Application Chooser Button
am: መተግበሪያ መምረጫ ቁልፍ

en: Application Icons
am: የ መተግበሪያ ምልክቶች

en: Block Device
am: አካሉን መከልከያ

en: Browse the file system
am: በ ፋይል ስርአት ውስጥ መቃኛ

en: Browse the web
am: ዌብ መቃኛ

en: C_omment:
am: አ_ስተያየት:

en: C_reate
am: መ_ፍጠሪያ

en: Caja File Manager
am: ካጃ የ ፋይል አስተዳዳሪ

en: Character Device
am: የ አካሉ ባህሪ

en: Choose Preferred Application
am: የ ተመረጠው መተግባሪያ

en: Choose a custom File Manager
am: የ ፋይል አስተዳዳሪ ማስተካከያ ይምረጡ

en: Choose a custom Mail Reader
am: የ ደብዳቤ አንባቢ ማስተካከያ ይምረጡ

en: Choose a custom Terminal Emulator
am: ተርሚናል ማስተካከያ ይምረጡ

en: Choose a custom Web Browser
am: የ ዌብ መቃኛ ማስተካከያ ይምረጡ

en: Choose filename
am: ስም ይምረጡ

en: Clear search field
am: የ መፈለጊያ ሜዳ ማጽጃ

en: Column Spacing
am: የ አምድ ክፍተት

en: Column spacing
am: የ አምድ ክፍተት

en: Comm_and:
am: ትእ_ዛዝ:

en: Create Directory
am: ዳይሬክቶሪ መፍጠሪያ

en: Create Launcher
am: ማስነሻ መፍጠሪያ

en: Create Launcher <b>%s</b>
am: ማስጀመሪያ መፍጠሪያ <b>%s</b>

en: Create Link
am: አገናኝ መፍጠሪያ

en: Create a new desktop file in the given directory
am: በቴጠው ዳይሬክቶሪ ውስጥ አዲስ ዴስክቶፕ መፍጠሪያ

en: Cursor item border color
am: የ መጠቆሚያ እቃ ድንበር ቀለም

en: Cursor item fill color
am: የ መጠቆሚያ እቃ ቀለም መሙያ

en: Cursor item text color
am: የ መጠቆሚያ እቃ ጽሁፍ ቀለም

en: Customize Toolbar...
am: እቃ መደርደሪያ ማስተካከያ...

en: Device Icons
am: የ አካል ምልክቶች

en: Edit Directory
am: ዳይሬክቶሪ ማረሚያ

en: Edit Launcher
am: ማስነሻ ማረሚያ

en: Edit Link
am: አገናኝ ማረሚያ

en: Emblems
am: አርማዎች

en: Emoticons
am: የ ስሜት ምልክቶች

en: Enable Search
am: መፈለጊያ ማስቻያ

en: Executable Files
am: ፋይሎች መፈጸሚያ

en: Failed to create "%s".
am: መፍጠር አልተቻለም "%s".

en: Failed to launch preferred application for category "%s".
am: የ ተመረጠውን መተግበሪያ ማስጀመሪያ ለ ምድብ መፈጸም አልተቻለም "%s"

en: Failed to load contents from "%s": %s
am: ይዞታውን መጫን አልተቻለም "%s": %s

en: Failed to load image "%s": Unknown reason, probably a corrupt image file
am: ምስሉን መጫን አልተቻለም "%s": ባልታወቀ ምክንያት: ምናልባት የ ተበላሸ የ ምስል ፋይል ይሆናል

en: Failed to open "%s".
am: መክፈት አልተቻለም "%s"

en: Failed to open %s for writing
am: መክፈት አልተቻለም %s ለመጻፍ

en: Failed to open URI "%s".
am: መክፈት አልተቻለም URI "%s"

en: Failed to open display
am: ማሳያውን መክፈት አልተቻለም

en: Failed to open file "%s": %s
am: ፋይል መክፈት አልተቻለም  "%s": %s

en: Failed to parse contents of "%s": %s
am: ይዞታውን መተንተን አልተቻለም የ "%s": %s

en: Failed to read file "%s": %s
am: ፋይል ማንበብ አልተቻለም "%s": %s

en: Failed to save "%s".
am: ማስቀመጥ አልተቻለም "%s"

en: Failed to set default File Manager
am: ነባር የ ፋይል አስተዳዳሪ ማሰናዳት አልተቻለም

en: Failed to set default Mail Reader
am: ነባር የ ደብዳቤ አንባቢ ማሰናዳት አልተቻለም

en: Failed to set default Terminal Emulator
am: ነባር ተርሚናል ማሰናዳት አልተቻለም

en: Failed to set default Web Browser
am: ነባር የ ዌብ መቃኛ ማሰናዳት አልተቻለም

en: File "%s" has no type key
am: ፋይሉ "%s" አልተገኘም

en: File Manager
am: የ ፋይል አስተዳዳሪ

en: File Type Icons
am: የ ፋይል አይነት ምልክቶች

en: File location is not a regular file or directory
am: የ ፋይሉ አካባቢ መደበኛ ፋይል ወይንም ዳይሬክቶሪ አይደለም

en: Folder
am: ፎልደር

en: Follow state
am: ሁኔታ መከተያ

en: GNOME Terminal
am: GNOME ተርሚናል

en: Homogeneous
am: ተመሳሳይ

en: Icon
am: ምልክት

en: Icon Bar Model
am: የ ምልክት መደርደሪያ ዘዴ

en: Icon View Model
am: የ ምልክት መመልከቻ ዘዴ

en: Icon column
am: የ ምልክት አምድ

en: Image Files
am: የ ምስል ፋይሎች

en: Invalid helper type "%s"
am: ዋጋ የሌለው የ ረዳት አይነት "%s"

en: Konqueror Web Browser
am: Konqueror ዌብ መቃኛ

en: Layout mode
am: የ እቅድ ዘዴ

en: Location Icons
am: የ አካባቢ ምልክቶች

en: Mail Reader
am: ደብዳቤ አንባቢ

en: Margin
am: መስመር

en: Menu Icons
am: ዝርዝር ምልክቶች

en: Model column used to retrieve the text from
am: ጽሁፍ ለማግኘት የ ተጠቀሙበት አምድ ዘዴ

en: Model for the icon bar
am: የ ምልክት መደርደሪያ ዘዴ

en: No application selected
am: ምንም መተግበሪያ አልተመረጠም

en: No command specified
am: ምንም ፋይል/ፎልደር አልተወሰነም

en: No file selected
am: ምንም ፋይል አልተመረጠም

en: No file/folder specified
am: ምንም ፋይል/ፎልደር አልተወሰነም

en: No icon
am: ምልክት የለም

en: Number of columns
am: የ አምዶች ቁጥር

en: Number of columns to display
am: የሚታየው የ አምዶች ቁጥር

en: Opera Browser
am: መቃኛ መክፈቻ

en: Options:
am: ምርጫ:

en: Orientation
am: አቅጣጫ

en: Pixbuf column
am: Pixbuf አምድ

en: Preferred Applications
am: የ ተመረጠው መተግባሪያ

en: Preset command when creating a launcher
am: ማስነሻ ሲፈጠር በቅድሚያ ትእዛዝ ማሰናጃ

en: Preset comment when creating a desktop file
am: የ ዴስክቶፕ ፋይል ሲፈጠር በቅድሚያ አስተያየት ማሰናጃ

en: Preset icon when creating a desktop file
am: የ ዴስክቶፕ ፋይል ሲፈጠር በቅድሚያ ምልክት ማሰናጃ

en: Preset name when creating a desktop file
am: የ ዴስክቶፕ ፋይል ሲፈጠር በቅድሚያ ስም ማሰናጃ

en: Preview
am: ቅድመ እይታ

en: Print version information and exit
am: የ እትም መረጃ ማተሚያ እና መውጫ

en: Read your email
am: የ እርስዎን ኢሜይል ይንብቡ

en: Render differently based on the selection state.
am: የ ምርጫውን ሁኔታ መሰረት ባደረገ የ ተለየ ማቅረቢያ

en: Reorderable
am: እንደገና ሊሰናዳ የሚችል

en: Restart command
am: ትእዛዝ እንደገና ማስጀመሪያ

en: Rodent File Manager
am: Rodent የ ፋይል አስተዳዳሪ

en: Row Spacing
am: የ ረድፍ ክፍተት

en: Row spacing
am: የ ረድፍ ክፍተት

en: Run in _terminal
am: በ _ተርሚናል ውስጥ ማስኬጃ

en: SOCKET ID
am: ሶኬት ID

en: Search Column
am: አምድ መፈለጊያ

en: Select _icon from:
am: _ምልክት ይምረጡ ከ:

en: Select a working directory
am: የሚሰራውን ዳይሬክቶሪ ይምረጡ:

en: Select an Application
am: መተግበሪያ ይምረጡ

en: Select an icon
am: ምልክት ይምረጡ

en: Select application
am: መተግበሪያ ይምረጡ

en: Select default applications for various services
am: ነባር መተግበሪያ ይምረጡ ለ ተለያዩ ግልጋሎቶች ለ መፈጸም

en: Selection mode
am: መምረጫ ዘዴ

en: Separator
am: መለያያ

en: Session restart command
am: ክፍለ ጊዜ እንደገና ማስጀመሪያ ትእዛዝ

en: Settings manager socket
am: የ ማሰናጃዎች አስተዳዳሪ ሶኬት

en: Single Click
am: አንዴ መጫኛ

en: Single Click Timeout
am: አንዴ መጫኛ ጊዜው የሚያልፈው

en: Socket
am: ሶኬት

en: Space which is inserted between cells of an item
am: በ ክፍሎች እቃ መካከል የሚገባው ክፍተት

en: Spacing
am: ክፍተት

en: Status Icons
am: የ ሁኔታዎች ምልክቶች

en: TYPE [PARAMETER]
am: አይነት [ደንብ]

en: Terminal Emulator
am: ተርሚናል

en: Text column
am: የ ጽሁፍ አምድ

en: Text for I_mportant Icons
am: ጽሁፍ ለ አ_ስፈላጊ ምልክቶች

en: Text for _All Icons
am: ጽሁፍ ለ _ሁሉም ምልክቶች

en: The amount of space between two consecutive columns
am: በ አምዶች መካከል የሚኖረው ክፍተት

en: The amount of space between two consecutive rows
am: በ ረድፎች መካከል የሚኖረው ክፍተት

en: The file "%s" contains no data
am: ፋይሉ "%s" ምንም ዳታ የለውም

en: The icon to render.
am: የሚቀርበው ምልክት

en: The layout mode
am: የ እቅድ ዘዴ

en: The model for the icon view
am: የ ምልክት መደርደሪያ ዘዴ

en: The orientation of the iconbar
am: የ ምልክት መደርደሪያ አቅጣጫ

en: The selection mode
am: የ መምረጫ ዘዴ

en: The size of the icon to render in pixels.
am: የ ምልክት መጠን የሚቀርበው በ ፒክስል ውስጥ

en: The width used for each item
am: ለ እያንዳንዱ እቃ የ ተጠቀሙት ስፋት

en: Toolbar _Style
am: የ እቃ መደርደሪያ _ዘዴ

en: Type '%s --help' for usage.
am: ይጻፉ '%s --እርዳታ' ለ መጠቀም

en: Type of desktop file to create (Application or Link)
am: የሚፈጠረው የ ዴስክቶፕ አይነት (መተግበሪያወይንም አገናኝ)

en: Uncategorized Icons
am: ያልተመደቡ ምልክቶች

en: Unsupported desktop file type "%s"
am: ያልተደገፈ የ ዴስክቶፕ ፋይል አይነት "%s"

en: Usage: %s [options] [file]
am: አጠቃቀም: %s [ምርጫዎች] [ፋይል]

en: Use _startup notification
am: ይጠቀሙ ማስታወቂያ _ማስጀመሪያ

en: Use the command line
am: የ ትእዛዝ መስመር ይጠቀሙ:

en: View is reorderable
am: እንደገና ሊሰናዳ የሚችል መመልከቻ

en: Web Browser
am: ዌብ መቃኛ

en: Width for each item
am: ለ እያንዳንዱ እቃ የ ተጠቀሙት ስፋት

en: Window group
am: የ መስኮት ቡድን

en: Window group leader
am: የ መስኮት ቡድን መሪ

en: Working _Directory:
am: የሚሰራው _ዳይሬክቶሪ:

en: Xfce Terminal
am: Xfce ተርሚናል

en: [FILE|FOLDER]
am: [ፋይል አሮጌ ከሆነ]

en: _Add a new toolbar
am: አዲስ የ እቃ መደርደሪያ _መጨመሪያ

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: _Desktop Default
am: ነባር _ዴስክቶፕ

en: _Help
am: _እርዳታ

en: _Icon:
am: _ምልክት:

en: _Icons only
am: _ምልክቶች ብቻ

en: _Internet
am: _ኢንተርኔት

en: _Name:
am: _ስም:

en: _OK
am: _እሺ

en: _Open
am: _መክፈቻ

en: _Other...
am: _ሌሎች...

en: _Remove Toolbar
am: እቃ መደርደሪያ _ማስወገጃ

en: _Save
am: _ማስቀመጫ

en: _Search icon:
am: ምልክት _ይፈልጉ:

en: _Text only
am: _ጽሁፍ ብቻ

en: _Utilities
am: _የተለያዩ

en: size
am: መጠን
